Forum

Notifications
Clear all

อยากทราบ top NVDR BUY AND SELL

(@pong-yuvapong-suthinand)
Active Member
Topic starter  

พวก รายชื่อหุ้นที่ NVDR ซื้อขาย เยอะๆประจำวันนี้ พี่ประพาสมีดูด้วยไหมครับ ส่วนมากพี่ประพาสเอาไปใช้ยังไงบ้าง

+
ที่คนชอบบอกว่า ต่างชาติ บางที เป็นคนไทยที่ต้องการฟอกเงินเฉยๆนี่จริงไหมครับ มีวิธีดูตัวเลข แยก กลุ่มนี้ กับ กลุ่ม ต่างชาติ ที่เข้ามาลงทุนจริงๆ ยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

(@prapas-boonchuen)
Estimable Member Admin

@pong-yuvapong-suthinand ผมไม่ได้ดู NVDR เป็นพิเศษเลยครับหมอพงศ์ ส่วนตัวคิดว่ามันเป็นศาสตร์เรื่อง Fund Flow แหละครับ แต่ส่วนตัวผมไม่ได้ดูครับ ^ ^ 
ส่วนเรื่องที่ว่าต่างชาติเป็นคนไทยฟอกเงินเนี่ย ก็ฟังหูไว้หูอ่ะครับ ผมว่ามันลอยๆ หาข้อพิสูจน์ยากมากเลยครับ คนที่พูดมาเนี่ย ผมก็ยังไม่เห็นว่าจะสามารถพิสูจน์ได้ซักคนเลย ดังนั้นผมก็เลยปล่อยผ่านไปครับ ในเมื่อพิสูจน์ไม่ได้ ก็ถือว่าไม่มีครับ สำหรับผม 555+ 

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam