Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเกี่ยวกับ การจองตั๋วเครื่องบิน

(@phalad)
Estimable Member
Topic starter  

อ.ครับ ปกติอ.จองตั๋วบินที่เว็บหรือแอฟไหนครับ ถ้าจองช้า ราคาช่วงใกล้ ๆ ปีใหม่มันจะขึ้นไหมครับ

This topic was modified 5 months ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @phalad

อ.ครับ ปกติอ.จองตั๋วบินที่เว็บหรือแอฟไหนครับ ถ้าจองช้า ราคาช่วงใกล้ ๆ ปีใหม่มันจะขึ้นไหมครับ

ปกติภรรยาผมจะเป็นคนจัดการครับ เค้าก็มักจะไล่หาเว็บที่เที่ยวบินเดียวกันราคาดีสุดอะไรแบบนี้ครับ แต่ถ้าจองช้ามันก็จะแพงขึ้นโดยเฉพาะช่วงวันหยุดยาวเลยครับ

ReplyQuote
(@phalad)

@prapas-b88 พอลงจากสนามบินเชียงใหม่ มันต้องเดินทางด้วยอะไรต่อหรอครับ 

แล้วอ.พอจะมีโรงแรม ที่พักใกล้บริษัท HENG แนะนำไหมครับ

ReplyQuote
(@phalad)

หาวิธีได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับอาจารย์

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam