Forum

Notifications
Clear all

สอบถาม การ Copy ตัวเลข PBV จากจิตตะ

(@go-eat-go-tour)
Topic starter  

ถึง อ.ประพาส 

จาก รวีพัชร์ นาเสริมศรี โจ รุ่น12

การ Copy ตัวเลข PBV จากจิตตะ มาคำนวนหา Mos แบบง่าย ผม Copy ยาวทั้งหมดมาไม่ได้ครับ มีวิธีทำ อย่างไร

ผมมีคลิปสั้นแนบให้ อ.ประพาส ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @go-eat-go-tour

ถึง อ.ประพาส 

จาก รวีพัชร์ นาเสริมศรี โจ รุ่น12

การ Copy ตัวเลข PBV จากจิตตะ มาคำนวนหา Mos แบบง่าย ผม Copy ยาวทั้งหมดมาไม่ได้ครับ มีวิธีทำ อย่างไร

ผมมีคลิปสั้นแนบให้ อ.ประพาส ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

ผมไม่ได้รับไฟล์คลิปแนบมานะครับ เดี๋ยววันนี้ผมทำให้ดูใน live ดีไหมครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam