Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเกี่ยวกับ SBL ค่ะ

(@chanyarat-theankha)
Eminent Member
Topic starter  

บริการ SBL รับผลตอบแทน 3% ของโบรกเกอร์ 

1. กรณีเราเป็นผู้ให้ยืม จะมีความเสี่ยงว่าหุ้นที่ให้ยืม จะไม่ได้คืนไหมคะ 

2.หุ้นที่ อจ. คิดว่าถือระยะยาว  อจ.เคยใช้บริการนี้หรือไม่ ถ้าไม่เพราะอะไรคะ 

ขอบคุณค่ะ 

This topic was modified 8 months ago by Chanyarat Theankha
This topic was modified 8 months ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @chanyarat-theankha

บริการ SBL รับผลตอบแทน 3% ของโบรกเกอร์ 

1. กรณีเราเป็นผู้ให้ยืม จะมีความเสี่ยงว่าหุ้นที่ให้ยืม จะไม่ได้คืนไหมคะ 

2.หุ้นที่ อจ. คิดว่าถือระยะยาว  อจ.เคยใช้บริการนี้หรือไม่ ถ้าไม่เพราะอะไรคะ 

ขอบคุณค่ะ 

1. ไม่มีครับ เพราะมีคนกลางจัดการให้คร้าบ

2. ใช้สิคร้าบ ^ ^ ดีกว่าฝากประจำเยอะเลย

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam