Forum

ASK

(@babybossy18)
Active Member
Topic starter  

รบกวนสอบถามอาจารย์ครับ

ผมพยายามค้นหา revenue structure ของ ASK ตามใน template excel โดยค้นใน 56-1 , งบการเงิน , แล้วผมหาข้อมูลรายไตรมาสไม่ได้อ่ะครับ เจอแต่ข้อมูลรายปี รบกวนสอบถามอาจารย์ด้วยครับว่าหาตรงไหนดี

ปล ASK ไม่เห็นมี MD&A เลยครับ

revenue structure ตามรูปที่แนบมานะครับ อาจารย์

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @babybossy18

รบกวนสอบถามอาจารย์ครับ

ผมพยายามค้นหา revenue structure ของ ASK ตามใน template excel โดยค้นใน 56-1 , งบการเงิน , แล้วผมหาข้อมูลรายไตรมาสไม่ได้อ่ะครับ เจอแต่ข้อมูลรายปี รบกวนสอบถามอาจารย์ด้วยครับว่าหาตรงไหนดี

ปล ASK ไม่เห็นมี MD&A เลยครับ

revenue structure ตามรูปที่แนบมานะครับ อาจารย์

ในงบการเงินจริงๆใน set เลยครับ เค้าแยกรายได้ตามประเภทไว้หยู่ครับ 😉

ReplyQuote
(@babybossy18)
Active Member
Topic starter  

@prapas-b88 ขอบคุณครับ อจ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam