Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเรื่องการใช้ Template ครับ

(@sanpoom-wongwannon)
Topic starter  

ในกรณีเราทำ Template ลงงบไว้แล้ว แล้วงบไตรมาสออกมาเพิ่ม

ผมสามารถขยับช่องข้อมูลแล้ว Copy เฉพาะงบไตรมาสใหม่เอามาใส่เพิ่ม หรือควรเอาวางใหม่ทั้งหมดครับอาจารย์

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @sanpoom-wongwannon

ในกรณีเราทำ Template ลงงบไว้แล้ว แล้วงบไตรมาสออกมาเพิ่ม

ผมสามารถขยับช่องข้อมูลแล้ว Copy เฉพาะงบไตรมาสใหม่เอามาใส่เพิ่ม หรือควรเอาวางใหม่ทั้งหมดครับอาจารย์

วางใหม่ทั้งหมดเหมือนเดิมครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam