Forum

Notifications
Clear all

[Sticky] สอบถามเกี่ยวกับ โปรแกรม ที่ทำให้ดูคลิปย้อนหลังเร็วขึ้น

(@kingkongstockmoney)
Topic starter  

ในตอนไลฟ์ วันจันทร์ 2-3 สัปดาห์ก่อน  

มีรุ้นพี่คนหนึ่งบอกว่า โปรแกรมดูคลิป ย้อนหลัง ใน fb ได้เร็วขึ้น 

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

This topic was modified 1 year ago 2 times by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @kingkongstockmoney

ในตอนไลฟ์ วันจันทร์ 2-3 สัปดาห์ก่อน  

มีรุ้นพี่คนหนึ่งบอกว่า โปรแกรมดูคลิป ย้อนหลัง ใน fb ได้เร็วขึ้น 

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

เป็น plug-in ใน browser ครับ ลองค้นดูครับมีหลายยี่ห้อครับ

ReplyQuote
(@sumranhun)
Active Member

เพิ่มส่วนขยายใน Google Chrome ชื่อ Video Speed Controller ครับ

ReplyQuote
(@dynamic-chaiyan)

อาจารย์ ครับ จะรบกวนขอ Load วิดีโอ สอนการทำ template และวิดีโอสอน อื่นๆ ใน member นะครับ

ReplyQuote
ANTadmin
(@antadmin)
Trusted Member Admin

แอ๊นท์ขออนุญาตตอบแทนอาจารย์ประพาสนะคะ

ปกติคลิปวิธีการสอน Template และวิดีโอย้อนหลังในกลุ่ม FB ลงทุนกล้วยๆ Member Club ทางเราขอสงวนสิทธิ์ให้แค่ท่านที่เป็นสมาชิกลงทุนกล้วยๆ Member Club เท่านั้นเลยค่ะ

และปกติท่านที่ไม่ได้ต่ออายุในทุกๆรุ่น ทางเราก็ไม่ได้ให้คลิปวิธีการสอน Template หลังจากหมดสมาชิกเหมือนกันค่ะ

อย่างที่แจ้งเลยค่ะ คลิปวิธีการสอน Template และวิดีโอย้อนหลังในกลุ่ม FB ลงทุนกล้วยๆ Member Club มีไว้ให้สำหรับสมาชิกลงทุนกล้วยๆ Member Club เท่านั้นเลยค่ะ

*จะไม่ได้เกี่ยวกับไฟล์วิดีโอการเรียนและการสอนทั้ง 5 วันที่แจกไว้ในไฟล์การบ้าน และใน FB รุ่นนะคะ 

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกนี้ด้วยนะคะ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam