Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเกี่ยวกับ เรื่องอาหารเสริมแก้ลำไส้ ท้องผูก

(@Anonymous 181042)
Active Member
Topic starter  

สวัสดีครับอาจารย์
ผมรบกวนสอบถามครับ คุณแม่ผมท้องผูกบ่อย วันก่อนที่คุยเรื่องหุ้น IP  เห็น อาจารย์. บอกกินอาหารเสริมตัวนี้แล้วดี คือตัวไหนหรอครับ อาจารย์มีลิ้งที่สั้งซื้อด้วยมั๊ยครับ 

ขอบคุณมากครับ

This topic was modified 1 year ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @chai-dido

สวัสดีครับอาจารย์
ผมรบกวนสอบถามครับ คุณแม่ผมท้องผูกบ่อย วันก่อนที่คุยเรื่องหุ้น IP  เห็น อาจารย์. บอกกินอาหารเสริมตัวนี้แล้วดี คือตัวไหนหรอครับ อาจารย์มีลิ้งที่สั้งซื้อด้วยมั๊ยครับ 

ขอบคุณมากครับ

มันชื่อว่า PROBAC ครับ รูปตามไฟล์แนบเลยครับ

ส่วนที่ซื้อ ตามร้านขายยาทั่วไปมีขายครับ แต่ใน shopee Lazada ถูกกว่าครับ

ขอให้คุณแม่สุขภาพดีขึ้นนะครับ 

ปล. ผมปรึกษาคุณหมอแล้ว อาการของโรคนี้คือ IBS ซึ่ง Pro Biotic ช่วยได้จริงๆครับ

ReplyQuote
(@Anonymous 181042)
Active Member
Topic starter  

@prapas-b88 ขอบคุณครับ อาจารย์

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam