Forum

Notifications
Clear all

[Sticky] ❗️แจ้งลูกศิษย์ทุกท่าน เกี่ยวกับการกดลิงก์เข้าชมคลิปย้อนหลังใน FB (ทั้งกลุ่มคอร์สเรียน และ Member Club)

ANTadmin
(@antadmin)
Trusted Member Admin
Topic starter  

ตอนนี้ FB Update ใหม่ โดยลิงก์บางคลิปจะเปิดไม่ได้

แอ๊นท์ลองแก้ไขแล้ว ลิงก์กดไม่ได้เหมือนเดิมและทุกกลุ่ม (แต่คลิปดูได้ปกติ)

💓 แนะนำ , ควรทำ

• ถ้าลิงก์กดไม่ได้ แนะนำ copy link และเปิดอีก tab นะคะ
  • คลิปยังอยู่ แต่ลิงก์ไม่ทำงานค่ะ

เปิดในโทรศัพท์หรือ IPAD ค่อนข้างยาก

เพราะต้อง copy ทั้งหมด และมาลบข้อมูลอื่นๆอีกทีค่ะ

หมายเหตุ : FB อาจจะมีการ Update หรือรวนไปชั่วขณะ

แอ๊นท์คิดว่าอาจจะคลิกที่ลิงก์ได้เหมือนปกติ อาจจะต้องรออีกสักพักค่ะ

This topic was modified 4 months ago 4 times by ANTadmin

Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam