Forum

Notifications
Clear all

ผลตอบแทนคาดหวัง | MOS VS GROWTH

(@rewat-kanithabhada)
Eminent Member
Topic starter  

ผมมาฟังการสอนย้อนหลัง เรื่อง ผลตอบแทนคาดหวัง รบกวนสอบถามครับ อาจารย์ มี Template ตารางผลตอบแทนคาดหวัง ให้ download  หรือเปล่าครับ  ขอบคุณมากครับ

Ray - เรวัต  รุ่น 22

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @rewat-kanithabhada

ผมมาฟังการสอนย้อนหลัง เรื่อง ผลตอบแทนคาดหวัง รบกวนสอบถามครับ อาจารย์ มี Template ตารางผลตอบแทนคาดหวัง ให้ download  หรือเปล่าครับ  ขอบคุณมากครับ

Ray - เรวัต  รุ่น 22

พอดีผมไม่ได้ทำไว้ครับ เพราะเราสามารถใช้สูตรคำนวณเองได้ตามที่ให้ไว้ในสไลด์ครับ

แต่ถ้าสงสัยตรงไหนสอบถามได้นะครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam