Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเกี่ยวกับ ภาระผูกพัน

(@wanchana821)
Active Member
Topic starter  

ภาระพูกพันตัวนี้ คือ ยอดค่าใช้จ่ายที่จะเกิดขึ้นในอนาคตหรือป่าวครับ และ ต้องคาดหวังอะไรจากการดูเกี่ยวกับหัวข้ว " ภาระผูกพันและหนี้สินที่อาจเกิดขึ้น " บ้างครับ

This topic was modified 1 year ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @wanchana821

ภาระพูกพันตัวนี้ คือ ยอดค่าใช้จ่ายที่จะเกิดขึ้นในอนาคตหรือป่าวครับ และ ต้องคาดหวังอะไรจากการดูเกี่ยวกับหัวข้ว " ภาระผูกพันและหนี้สินที่อาจเกิดขึ้น " บ้างครับ

รูปที่แนบมาข้อมูลอาจจะน้อยไปหน่อยอ่ะครับ ไม่ทราบว่ามันถูกโยงมาจากงบไหน ส่วนไหนอ่ะครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam