Forum

Notifications
Clear all

รบกวนให้อ.ดูTemplate ให้ด้วยค่ะ

(@kanokwan-kumthornkitkul)
Topic starter  

พอดีได้ลองใส่งบไปแล้ว รู้สึกว่าขอปี2022

ตรงYearly มันดูแปลกๆ เหมือนมันเกิดยอดของปี2022ไปแล้วอะคะเลยอยากจะรบกวนให้เช็คสูตรให้ด้วย

(อย่างตรงRevenue หรือOther income ตรงYearly มันแปลกๆ )

ไม่รู้ไปพลาดตรงไหน

(จริงๆเป็นทุกตัว แต่รบกวนอ.ดูแต่CPALL ให้ก็ได้ค่ะ)

รบกวนด้วยนะคะ 

ทำจนปวดหัวแล้วว

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @kanokwan-kumthornkitkul

พอดีได้ลองใส่งบไปแล้ว รู้สึกว่าขอปี2022

ตรงYearly มันดูแปลกๆ เหมือนมันเกิดยอดของปี2022ไปแล้วอะคะเลยอยากจะรบกวนให้เช็คสูตรให้ด้วย

(อย่างตรงRevenue หรือOther income ตรงYearly มันแปลกๆ )

ไม่รู้ไปพลาดตรงไหน

(จริงๆเป็นทุกตัว แต่รบกวนอ.ดูแต่CPALL ให้ก็ได้ค่ะ)

รบกวนด้วยนะคะ 

ทำจนปวดหัวแล้วว

ตรง yearly เป็นการทำ Annually หรือทำตัวเลขให้เต็มปีครับ เพื่อให้สูตรสามารถคำนวณเปรียบเทียบกันได้ตามปกติครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam