Forum

Notifications
Clear all

อยากจะรบกวนอาจารย์ ทำคลิปสอนเพิ่มเติมสำหรับมือใหม่ excel ครับ T_T

maiii
(@maiii)
Eminent Member
Topic starter  

อยากจะรบกวน ทำคลิปสอน คร่าวๆ พวก revenue breakdown  กับ เอาข้อมูล หุ้น ipo ที่เอางบจาก filling มาใส่ครับ
พยายามแกะสูตรที่อาจารย์ทำไว้ ไม่ค่อยเข้าใจครับ กลัวพังครับ 😓 😥 

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @maiii

อยากจะรบกวน ทำคลิปสอน คร่าวๆ พวก revenue breakdown  กับ เอาข้อมูล หุ้น ipo ที่เอางบจาก filling มาใส่ครับ
พยายามแกะสูตรที่อาจารย์ทำไว้ ไม่ค่อยเข้าใจครับ กลัวพังครับ 😓 😥 

สนใจหุ้นตัวไหนเป็นพิเศษไหมครับ เดี๋ยวลองทำให้ดูใน live แป๊บนึงดีไหมครับ เผื่อจะได้ถามได้ง่ายขึ้น ถ้าเป็นหุ้นที่สนใจอยู่แล้ว

ReplyQuote
maiii
(@maiii)
Eminent Member
Topic starter  

@prapas-b88 ได้ครับอาจารย์ กำลังพยายามทำด้วยตัวเองก่อนครับ ถ้าติดขัดยังไง เดี๋ยวจะรบกวนอาจารย์อีกทีนะครับ 😎 😎 

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam