Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเรื่อง เป้าการเติบโต

pop
 pop
(@pop)
Trusted Member
Topic starter  

อาจารย์ครับ เป้าหมายการเติบโตในส่วนรายได้ และกำไร ของผู้บริหารแต่ละบริษัทฯ เราสามารถดูได้จากไหนครับ หรือต้องโทรถาม IR ครับอาจารย์
ไล่ดูใน OPP DAY เค้าก็ไม่บอกตรงๆ ว่าบริษัทจะเพิ่มยอดขายกี่ % กำไรเพิ่มกี่ % 

This topic was modified 11 months ago by pop
This topic was modified 11 months ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @pop

อาจารย์ครับ เป้าหมายการเติบโตในส่วนรายได้ และกำไร ของผู้บริหารแต่ละบริษัทฯ เราสามารถดูได้จากไหนครับ หรือต้องโทรถาม IR ครับอาจารย์
ไล่ดูใน OPP DAY เค้าก็ไม่บอกตรงๆ ว่าบริษัทจะเพิ่มยอดขายกี่ % กำไรเพิ่มกี่ % 

ปกติจะมีที่ Oppday เป็นหลักครับ ถ้าส่วนอื่นๆก็เช่น AGM ที่ได้เจอผบห. โดยตรง หรือ CV ครับ

ส่วน IR ก็น่าจะได้เช่นกันครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam