Forum

Notifications
Clear all

ได้รับหนังสือ คำเสนอซื้อหลักทรพย์

(@sunee-klomjit)
Eminent Member
Topic starter  

เรียน อจ.

พอดีได้ รับหนังสือ  คำเสนอซื้อหลักทรัพย์ คืน จาก ADVANC ตามเอกสาร ที่ แนบมาค่ะ 

พอดี ไม่ เข้าใจ ว่า เราควร ต้อง ทำอย่างไร ต่อ เพราะ ราคา แจ้งมารับซื้อคืนที่  120.93 บาท/ หุ้น 

หรือ อยู่ เฉยๆค่ะ

sunee k.

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @sunee-klomjit

เรียน อจ.

พอดีได้ รับหนังสือ  คำเสนอซื้อหลักทรัพย์ คืน จาก ADVANC ตามเอกสาร ที่ แนบมาค่ะ 

พอดี ไม่ เข้าใจ ว่า เราควร ต้อง ทำอย่างไร ต่อ เพราะ ราคา แจ้งมารับซื้อคืนที่  120.93 บาท/ หุ้น 

หรือ อยู่ เฉยๆค่ะ

sunee k.

อยู่เฉยๆไปครับ 

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam