Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเกี่ยวกับ Setsmart

pop
 pop
(@pop)
Trusted Member
Topic starter  

อาจารย์ครับ
ตอนผมเรียนรุ่น 5 อาจารย์ให้เปิด port กับ Maybank เพื่อใช้ set smart 
แต่ตอนเรียนรุ่น 33  แนะนำเป็น CIMB

และเท่าที่เข้าไปดู Set Smart ของ Maybank ก็ยังมีงบย้อนหลังให้โหลดได้
จึงไม่ทราบว่า ผมจะต้องสมัคร CIMB ใหม่ไหมครับ?
หรือว่า ถ้า Export จาก Sets smart ของ May Bank แล้ว รายการต่างๆ จะไม่เข้ากับ Template ของอาจารย์หรือเปล่าครับ?
เพราะถ้ามีปัญหา ผมสามารถสมัคร CIMB ได้ครับ

รบกวนอาจารย์ด้วยนะครับ

This topic was modified 11 months ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @pop

อาจารย์ครับ
ตอนผมเรียนรุ่น 5 อาจารย์ให้เปิด port กับ Maybank เพื่อใช้ set smart 
แต่ตอนเรียนรุ่น 33  แนะนำเป็น CIMB

และเท่าที่เข้าไปดู Set Smart ของ Maybank ก็ยังมีงบย้อนหลังให้โหลดได้
จึงไม่ทราบว่า ผมจะต้องสมัคร CIMB ใหม่ไหมครับ?
หรือว่า ถ้า Export จาก Sets smart ของ May Bank แล้ว รายการต่างๆ จะไม่เข้ากับ Template ของอาจารย์หรือเปล่าครับ?
เพราะถ้ามีปัญหา ผมสามารถสมัคร CIMB ได้ครับ

รบกวนอาจารย์ด้วยนะครับ

ใช่ครับ หลังๆ maybank kimeng set smart ใช้ไม่ค่อยได้เพราะ Server ล่มบ่อยมากๆครับ แต่ถ้าใช้ได้ก็โอเคนะครับ เหมือนกันครับ

ReplyQuote
pop
 pop
(@pop)
Trusted Member
Topic starter  

@prapas-b88 ขอบคุณมากครับอาจารย์ เด๊่ยวจะลองใช้ดูก่อนครับ จะได้ไม่ต้องเปิด port ใหม่
และถ้าติดปัญหาจริงๆ เดี๋ยวค่อยสมัคร CIMB

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam