Forum

DOHOME

(@rewat-kanithabhada)
Eminent Member
Topic starter  

ข้อมูลผู้ถือหุ้น

ภาพรวมข้อมูลผู้ถือหุ้น ณ วันที่ 09 มี.ค. 2566 ประเภท : XM                                                                                                                                                    เท่าที่ ผมดู รายชื่อ ผู้ถือหุ้น 10 รายแรก  ไม่ปรากฎชื่อ  "นายแพทย์พงศ์ศักดิ์ ธรรมธัชอารี"  อยู่แล้วครับ   เช็คจาก รายงาน 59-2 ก็ไม่มีรายงานผู้ถือหุ้นใหญ่ ขายหุ้น DOHOME ออกมา  ผมเช็คย้อนหลัง ตั้งแต่ วันที่  1 กพ. 2566 - 20 มีค. 2566  ไม่มีรายการขาย DOHOME ออกมาเลย    รบกวน อาจารย์ ลองอัพเดท ข้อมูล DOHOME ดูครับ          ขอบคุณครับ

(@rewat-kanithabhada)
Eminent Member
Topic starter  

รายงานการซื้อขายหุ้น DOHOME ตาม attach ครับ

ReplyQuote
(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @rewat-kanithabhada

ข้อมูลผู้ถือหุ้น

ภาพรวมข้อมูลผู้ถือหุ้น ณ วันที่ 09 มี.ค. 2566 ประเภท : XM                                                                                                                                                    เท่าที่ ผมดู รายชื่อ ผู้ถือหุ้น 10 รายแรก  ไม่ปรากฎชื่อ  "นายแพทย์พงศ์ศักดิ์ ธรรมธัชอารี"  อยู่แล้วครับ   เช็คจาก รายงาน 59-2 ก็ไม่มีรายงานผู้ถือหุ้นใหญ่ ขายหุ้น DOHOME ออกมา  ผมเช็คย้อนหลัง ตั้งแต่ วันที่  1 กพ. 2566 - 20 มีค. 2566  ไม่มีรายการขาย DOHOME ออกมาเลย    รบกวน อาจารย์ ลองอัพเดท ข้อมูล DOHOME ดูครับ          ขอบคุณครับ

ผมทราบแล้วครับ พี่หมอแจ้งขายหุ้นจนต่ำกว่า 5% ตั้งแต่ช่วง Q3-4 ปีที่แล้วละครับ คำถามคืออะไรนะครับ

ReplyQuote
(@chindarat-winyarat)

ขอสอบถามอาจารย์ค่ะ ดูข้อมูลจำนวน common shares ของ DOHOME จาก Jitta และ SETSMART มีความต่างกันในแต่ละปี  อยากทราบสาเหตุ และต้องใช้ของอันไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ReplyQuote
(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @chindarat-winyarat

ขอสอบถามอาจารย์ค่ะ ดูข้อมูลจำนวน common shares ของ DOHOME จาก Jitta และ SETSMART มีความต่างกันในแต่ละปี  อยากทราบสาเหตุ และต้องใช้ของอันไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ผมแนะนำให้ใช้ของ Jitta จะง่ายกว่าครับ

ของ Set smart จริงๆแล้วถูกต้อง 100% นะครับ เพียงแค่เค้าไม่ได้ปรับ "Normalized" ย้อนหลัง

ซึ่งต่างจาก jitta ซึ่งปรับให้แล้วครับ ใช้ของ jitta เลยง่ายกว่าครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam