Forum

TOG

(@nattawoot-kraironnapoom)
Eminent Member
Topic starter  

1.ผมอยากรู้ว่าทำไม อ. เอา TOG ไว้ในลิสล่ะครับทั้งๆที่ กำไรสุทธิลดลง ROE ก็ต่ำครับ

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @nattawoot-kraironnapoom

1.ผมอยากรู้ว่าทำไม อ. เอา TOG ไว้ในลิสล่ะครับทั้งๆที่ กำไรสุทธิลดลง ROE ก็ต่ำครับ

พอดีผมเคยไป CV TOG ครับ แล้วก็คิดว่าตัวธุรกิจก็พอโอเคอยู่ แล้วก็มีการเปลี่ยนแปลงรูปแบบการจำหน่ายสินค้า จริงๆแล้วน่าจะดูดีมากขึ้นพอสมควรครับ แต่ปีนี้อาจได้อานิสงค์บาทอ่อน ก็เลยเล็งๆอยู่ครับ แต่ก็อาจจะคาดการณ์อนาคตแม่นยำยากครับ 

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam