Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเรื่อง หุ้นต่างประเทศ

(@pitipatchn-trisiripukdee)
Active Member
Topic starter  

อาจารย์ครับ

วิธีเล่นหุ้นต่างประเทศทำยังไงครับ แค่พิมชื่อหุ้นต่างประเทศลงไปใน Steaming แค่นี้ไม่น่าใช่ น่าจะต้องมีการสมัครอะไรเพิ่ม

เห็น อาจารย์  พูดถึงลงทุนหุ้น เวียดนาม บ่อยครั้ง เลยอยากจะลองบ้าง

โป้ง ปิติพัจน์ รุ่น 28

This topic was modified 11 months ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @pitipatchn-trisiripukdee

อาจารย์ครับ

วิธีเล่นหุ้นต่างประเทศทำยังไงครับ แค่พิมชื่อหุ้นต่างประเทศลงไปใน Steaming แค่นี้ไม่น่าใช่ น่าจะต้องมีการสมัครอะไรเพิ่ม

เห็น อาจารย์  พูดถึงลงทุนหุ้น เวียดนาม บ่อยครั้ง เลยอยากจะลองบ้าง

โป้ง ปิติพัจน์ รุ่น 28

ต้องสมัครเพิ่มครับ อาจต้องลองศึกษาเพิ่มเติมพอสมควรเลยครับ เพราะก็จะมีเรื่องค่าธรรมเนียม ค่าโอนเงินอะไรอีกพอสมควรครับ แต่ละโบรกฯก็อาจมีเงื่อนไขต่างกันครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam