Forum

Notifications
Clear all

สอบถามการดู oversold stock

(@tbossyt)
Active Member
Topic starter  

สอบถามการดู oversold stock ว่าดูจากไหนและจะเอาไปใช้ประโยชน์ได้อย่างไรบ้างครับ ไม่แน่ใจว่าอาจารย์ได้พูดอธิบายไปตอน episode ไหนรึยังครับ จะได้กลับไปดูด้วย

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @tbossyt

สอบถามการดู oversold stock ว่าดูจากไหนและจะเอาไปใช้ประโยชน์ได้อย่างไรบ้างครับ ไม่แน่ใจว่าอาจารย์ได้พูดอธิบายไปตอน episode ไหนรึยังครับ จะได้กลับไปดูด้วย

อ้อ เมื่อกี้เห็นคำถามใน live แล้วแต่ผมลืมตอบ ต้องขอโทษด้วยครับ ผมเคยมีอธิบายไว้ live นึงนะครับ ลองถามแอ๊นดูได้ไหมครับ ^ ^ ผมสอนไว้แล้วครับว่าดูยังไง 😉

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam