Forum

Notifications
Clear all

สอบถามอาจารย์เรื่องการใช้ไฟล์ template ครับ

(@tanakit-j)
Topic starter  

ลองทำตามอาจารย์สอนในคลิปเเล้วครับเเต่สูตรไม่รัน Eps ทำให้ pe , peg ไม่ขึ้น

รบกวนอาจารย์ หรือ รุ่นพี่ช่วยดูให้หน่อยครับ

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @tanakit-j

ลองทำตามอาจารย์สอนในคลิปเเล้วครับเเต่สูตรไม่รัน Eps ทำให้ pe , peg ไม่ขึ้น

รบกวนอาจารย์ หรือ รุ่นพี่ช่วยดูให้หน่อยครับ

set smart ไตรมาส 2 มีการแก้ไขข้อมูลบางส่วนครับ บรรทัดในตารางของเรา ไม่แสดงกำไรสุทธิครับ ต้องเข้าไป edit ข้อความตรงกำไรสุทธิที่เป็นภาษาอังกฤษ แล้วเลื่อนไปด้านหน้าข้อความ เคาะ Space bar 2 ครั้งครับ

หรือ เข้าไป download ไฟล์ template เวอร์ชั้่นใหม่แทนครับ ผมฝากแอ๊นอัพให้แล้วครับ (เมื่อกี้)

ReplyQuote
(@wicharn-ritvichai)
Active Member

จำนวนหุ้น ของ tu ต้องปรับปรุง ก่อนนำไปใช้ใน  template มั้ยครับ

เพราะก่อนหน้านี้ ลองทำแล้วแต่ผลผลลัพธ์ ออกมาไม่ตรงครับ

ReplyQuote
(@wicharn-ritvichai)
Active Member

ทำได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam