Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเกี่ยว setsmart version ล่าสุดครับ

(@babybossy18)
Active Member
Topic starter  

เหมือนงบใน setsmart ของหุ้นบางตัวมันมีแค่ตั้งแต่ปี 2019 เป็นต้นไปอ่ะครับ อย่างเช่น  MTC , ASK แต่ตัวอื่นอย่าง centel ก็มีย้อนหลัง 30 ปีเหมือนกัน

ไม่ทราบว่าของอาจารย์และเพื่อนๆเป็นเหมือนกันมั้ยครับ

ปล ผมเข้าผ่านทั้ง maybank และ CGS นะครับ เป็นเหมือนกันเลย

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @babybossy18

เหมือนงบใน setsmart ของหุ้นบางตัวมันมีแค่ตั้งแต่ปี 2019 เป็นต้นไปอ่ะครับ อย่างเช่น  MTC , ASK แต่ตัวอื่นอย่าง centel ก็มีย้อนหลัง 30 ปีเหมือนกัน

ไม่ทราบว่าของอาจารย์และเพื่อนๆเป็นเหมือนกันมั้ยครับ

ปล ผมเข้าผ่านทั้ง maybank และ CGS นะครับ เป็นเหมือนกันเลย

อาาผมยังไม่ได้เช็คเลยครับ เดี๋ยวผมขอรองบ Q1 ออกกันประมาณนึงแล้วเช็คอีกรอบนะครับ ขอบคุณมากครับสำหรับการอัพเดทครับ

ReplyQuote
(@babybossy18)
Active Member
Topic starter  

อจ  update เป็นไงแล้วรบกวนแจ้งผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ อจ

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam