Forum

Notifications
Clear all

สอบถามเกี่ยวกับ Template

(@tvpool59)
Active Member
Topic starter  

พี่ประภาสครับ พอดีได้ยินว่า template มีการอัปเดท จากพี่ๆในกลุ่ม พอดีผมไม่ได้อยุ่ใน member เเล้ว 

อยากทราบว่ามีอะไรที่พี่อัปเดทบ้าง ครับ หรือ มีอะไรที่เปลี่ยนเเปลงบ้างครับ (ไอซ์ รุ่น13)

This topic was modified 1 year ago by ANTadmin

(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @tvpool59

พี่ประภาสครับ พอดีได้ยินว่า template มีการอัปเดท จากพี่ๆในกลุ่ม พอดีผมไม่ได้อยุ่ใน member เเล้ว 

อยากทราบว่ามีอะไรที่พี่อัปเดทบ้าง ครับ หรือ มีอะไรที่เปลี่ยนเเปลงบ้างครับ (ไอซ์ รุ่น13)

จริงๆไม่ได้มีอะไรอัพเดทสำคัญๆเท่าไหร่นะครับไอซ์ เป็นแค่เรื่องการอัพเดทราคาหุ้นแบบอัตโนมัติ ที่พี่ไม่มั่นใจว่าไฟล์เดิมทำไมถึงไม่ได้อัพเดทอัตโนมัติเหมือนกัน ก็เลยแก้แค่ตรงนั้นครับ หากไฟล์ที่ไอซ์ใช้อยู่อัพเดทราคาหุ้นปัจจุบันปกติก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ 😉 

ReplyQuote
(@tvpool59)

@prapas-b88 อ่อ ขอบคุณครับพี่ ของผมอัปเดทปกติ 

ปรับเเต่งไว้ดูไว้ใช้สไตร์ตัวเองเรียบร้อย กำลังไล่เเกะดูงบตามลิสของพี่ครับ🤣

ReplyQuote

@tvpool59 เยี่ยมเลยน้องชาย สู้ๆนะครับ พี่เป็นกำลังใจให้เสมอ 😉

ReplyQuote
(@tvpool59)

ไอ้ปัญหา ไม่อัปเดทราคารุ้สึกว่าผมจะเจอเข้าเเล้ว รู็สึกว่ามันไม่รับรองลิงค์ของสยามชาต 

เรามีวิธีเเก้ไขยังไงบ้างพี่ คือเราต้องผูกลิงค์ใหม่ หรือถ้าทำเเบบอนาล็อค คือก็อปมาวาง 

เเต่ถ้าผูกลิงค์ใหม่มันไม่ยากพี่สอนวิธีผูกลิงค์ใหม่หน่อยได้ไหมครับเดียวเอาไปทำดู

ReplyQuote

@tvpool59 พี่แนบไฟล์ให้นะ ไฟล์นี้ก็ยังอัพเดทอยู่นะ

ReplyQuote
(@tvpool59)

@prapas-b88 😚 ขอบคุณคร้าบพี่🙏🏻🙏🏻🙏🏻

ReplyQuote
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam