Forum

Notifications
Clear all

หุ้นtuและask

Page 2 / 2

(@rasri-khongsumrit)
Eminent Member
Topic starter  

@prapas-b88ขอบคุณมากค่ะอาจารย์ 

อาจารบ์ค่ะพี่อยากถามอีกอย่างว่าหุ้นที่เราซื้อแล้วแล้วถ้าเราจะซื้อเพิ่มได้มั้ยค่ะถ้าขึ้นไปแค่10%จากตอนที่ซื้ออ่ะค่ะเพราะเป็นหุ้นโตเร็วอ่ะค่ะแต่ถ้าเป็นหุ้นโตช้าและโตกลางต้องมีmosพี่ก็เลยอยากทราบเป็นความรู้ค่ะ

ReplyQuote
(@prapas-b88)
Noble Member Admin

Posted by: @rasri-khongsumrit

@prapas-b88ขอบคุณมากค่ะอาจารย์ 

อาจารบ์ค่ะพี่อยากถามอีกอย่างว่าหุ้นที่เราซื้อแล้วแล้วถ้าเราจะซื้อเพิ่มได้มั้ยค่ะถ้าขึ้นไปแค่10%จากตอนที่ซื้ออ่ะค่ะเพราะเป็นหุ้นโตเร็วอ่ะค่ะแต่ถ้าเป็นหุ้นโตช้าและโตกลางต้องมีmosพี่ก็เลยอยากทราบเป็นความรู้ค่ะ

ซื้อเพิ่มได้ถูกต้องแล้วครับพี่น้อย หากเป็นหุ้นโตเร็วครับ

ReplyQuote
(@rasri-khongsumrit)
Eminent Member
Topic starter  

@prapas-b88-ขอบคุณมากค่ะ

ReplyQuote
Page 2 / 2
Share:
Protected by CleanTalk Anti-Spam